



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA
WATOTO**

**TAARIFA KWA WASAJILI WASAIDIZI WA
MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI (NGOs)
TANZANIA**

**KUANZA KUTUMIKA KWA MFUMO WA USAJILI WA MASHIRIKA YASIYO
YA KISERIKALI (NGOs) NA SUALA LA UTOAJI WA BARUA ZA
UTAMBULISHO**

Ofisi ya Msajili imeboresha utoaji wa huduma kwa kuwataka wadau kupata taarifa mbalimbali au kuwasiliana na ofisi ya Msajili kupitia mtandao kwa njia zifuatazo:

1. Tovuti www.tnnc.go.tz au www.mcdgc.go.tz
2. Barua pepe registrar@jamii.go.tz au dngos@jamii.go.tz
3. Simu 0737569584 au 0737569583
4. Uwasilishaji wa Taarifa na Mabadiliko mbalimbali kupitia EMS/DHL

Aidha, kwa upande wa Usajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali, wadau wanatakiwa kutumia mfumo wa usajili kwa kuingia katika tovuti ya nis.jamii.go.tz na kufuata maelekezo ya kusajili yanayopatikana kwenye www.tnnc.go.tz.

Msajili anatoa wito kwa wasajili wasaidizi kuendelea kutoa barua za utambulisho kwa Mashirika yanayoomba usajili kama ilivyoainishwa na Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali Na 24 ya mwaka 2002.

Pamoja katika mapambano dhidi ya Corona

Imetolewana:

MSAJILI WA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI