



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA  
WATOTO**

**TAARIFA KWA UMMA**

**KUANZA KUTUMIKA KWA MFUMO WA USAJILI WA MASHIRIKA YASIYO  
YA KISERIKALI (NGOs)**

Msjili wa Mashirika yasiyo ya Kiserikali anapenda kuujulisha umma na wadau wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali kuanza kutumika kwa mfumo wa usajili Mashirika Yasiyo ya Kiserikali kwa njia ya Kieletroniki (E-Registration).

Usajili huo unafanyika kwa kuingia katika tovuti ya [nis.jamii.go.tz](https://nis.jamii.go.tz) na kufuata maelekezo ya kusajili.

Kwa maelezo zaidi tembelea Tovuti [www.tnnc.go.tz](https://www.tnnc.go.tz), Simu Na **0737569583**.

Imetolewana:

**MSAJILI WA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI  
11.05.2020**