



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA
WATOTO**

**TANGAZO KWA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI
(NGOs)**

Msajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali anayatangazia Mashirika yote Yasiyo ya Kiserikali (NGOs) kwamba yanatakiwa kwa mujibu wa **Kifungu cha 29(1)(a)&(b)** cha Sheria ya Mashirika yasiyo ya Kiserikali Na. 24 ya mwaka 2002 iliyofanyiwa marekebisho mwaka 2005 na 2019 (Sura 56) kuandaa na kuwasilisha taarifa za mwaka kupitia Fomu Na 10, taarifa za utendaji kazi (annual report of activities) pamoja na hesabu za mwaka zilizokaguliwa (annual audited report) kwa mwaka 2018/2019 pamoja na kulipa ada husika ya mwaka (annual subscription) Tshs 50,000/= kwa Mashirika ya Kitanzania (Local NGOs) na USD 100 kwa Mashirika ya Kimataifa (International NGOs).

Mwisho wa kuwasilisha taarifa hizo ni tarehe **15.4.2020 saa 9: 30 Alasiri**. Baada ya tarehe hiyo malipo yote ya ada yatalipwa na faini ya Tsh 100,000/= kwa Mashirika ya Kitanzania (Local NGOs) na USD 300 kwa Mashirika ya Kimataifa (International NGOs).

A handwritten signature in black ink.

Imetolewa na:

MSAJILI WA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI

Tel: 0737 569 583/ 0737 569 584

Website: www.mcdgc.go.tz/ www.tnnc.go.tz