

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO**

Simu Na.255-26-  
2963341/2963342/2963346  
Nukushi: 255-26-2963348  
Barua Pepe:  
[ps@communitydevelopment.go.tz](mailto:ps@communitydevelopment.go.tz)  
Tovuti: [www.mcdgc.go.tz](http://www.mcdgc.go.tz)



Chuo Kikuu cha Dodoma,  
Kitivo cha Sanaa na  
Sayansi ya Maendeleo ya  
Jamii,  
Jengo Namba 11,  
S.L.P 573,  
**40478 DODOMA.**

**TAARIFA KWA UMMA**

Kaimu Msajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali anapenda kuyakumbusha Mashirika Yasiyo ya Kiserikali nchini kuwasilisha Taarifa za mwaka 2018 kwa mujibu wa kifungu Na. 29 (a) & (b) cha Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali Na. 24 ya mwaka 2002 na Kanuni Na. 10 ya Kanuni za Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali ya mwaka 2004 (GN 152, 2004) kama ilivyorekebisha na Kanuni Na. 6 ya Kanuni za Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali ya mwaka 2014 (GN 8, 2015), kabla ya tarehe 15 Aprili, 2019.

Taarifa hiyo ijumuishe Taarifa za utendaji kazi, Taarifa za fedha zilizokaguliwa, NGO Fomu Na. 10 na malipo ya ada ya mwaka. Mashirika yatakayoshindwa kutekeleza agizo hili ndani ya kipindi husika, yatachukuliwa hatua stahiki ikiwa ni pamoja na kutozwa faini.

Imetolewa na:

A handwritten signature in black ink, appearing to read 'Neema Mwanga', written over a horizontal line.

**Neema Mwanga**  
**Kaimu Msajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali**  
**Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto**  
**16/01/2019**