



WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto inawaarifu wadau wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali kuwa Ofisi ya Msajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali itaendesha usajili wa Mashirika yaliyosajiliwa awali chini ya Sheria nyingine, ambayo yanatakiwa kujisali chini ya Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali Namba 24 ya Mwaka 2002, kama ilivyofanyiwa marekebisho na Sheria Namba 3 ya Mwaka 2019. Usajili utahusisha Wizara ya Mambo ya Ndani na Ofisi ya RITA NA BRELA.



Bi. Vickness Mayao
Msajili wa NGOs

Zoezi la Usajili linafanyika kwa muda wa miezi miwili tu kuanzia tarehe 01 Julai, 2019 na wahusika ni Mashirika yanayohamia kwa Msajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali na kitaifa litahitimishwa tarehe 31/08/2019.

Usajili upo katika Kanda ya Nyanda za Juu Kusini (MBEYA, IRINGA, RUKWA, RUVUMA, SONGWE na KATAVI) tarehe 13-17/08/2019

Kituo:
Ukumbi wa Mkapajijini Mbeya

Muda: Saa 2:00
Asubuhi hadi
Saa 11:00 Jioni

