

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

Simu Na.255-26-  
2963341/2963342/2963346  
Nukushi: 255-26-2963348  
Barua Pepe:  
[ps@communitydevelopment.go.tz](mailto:ps@communitydevelopment.go.tz)  
Tovuti:[www.mcdgc.go.tz](http://www.mcdgc.go.tz)



Chuo Kikuu cha Dodoma,  
Kitivo cha Sanaa na  
Sayansi ya Maendeleo ya  
Jamii,  
Jengo Namba 11,  
S.L.P 573,  
40478 DODOMA.

**TAARIFA KWA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI (NGOs) KUHUSU  
MFUMO MPYA WA MALIPO KWA NJIA YA MTANDAO**

Msajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali (NGOs) anapenda kuyajulisha Mashirika Yasiyo ya Kiserikali na Umma kwa ujumla kuwa ulipaji wa ada mbalimbali za NGOs umeanza kufanyika kupitia Mfumo wa Malipo ya Serikali wa Kimtandao (Government Electronic Payment Gateway).

Utaratibu huu mpya wa malipo unapatikana kupitia Tovuti ya Wizara na Idara ya Uratibu wa NGOs ([www.mcdgc.go.tz](http://www.mcdgc.go.tz) na [tnnc.go.tz](http://tnnc.go.tz)). Katika tovuti husika, ingia kwenye eneo lililoandikwa 'NGOs MIS' ili upate taarifa na maelekezo kwa ajili ya kupata Namba ya Malipo (Control Number).

Kwa maelezo zaidi piga simu namba + 225 737 569 584/ 255 737569583 au + 255 262963346

Imetolewa na:

A handwritten signature in black ink, appearing to be 'Neema Mwanga', written over a horizontal line.

**Neema Mwanga**  
Kaimu Msajili wa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali  
Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto  
27/02/2019