
NGO A – Fomu Na. 1 

 

 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 
 

MAOMBI YA USAJILI WA SHIRIKA LISILO LA KISERIKALI 

 Kwa Mujibu wa Kifungu cha 12(1) cha Sheria Na. 24 ya Mwaka 2002 
 
 

Kwa Mkurugenzi wa  Mashirika Yasiyo ya Kiserikali:  
 
Mimi/Sisi ……………………….…………………………………………………………………..…….… 

……………………….……………………………………………………………………….…….…. 

Wa S.L.B.  …………………...…………………………………………………………….…….…... 

Mahali yalipo Makao ya Makuu ya Shirika ………………………………………………………………… 

…………………….……………………………………………………………………………….….…….. 

 Nawasilisha/tunawasilisha maombi ya usajili wa Shirika Lisilo la Kiserikali kwa mujibu wa kifungu cha  

11 cha Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali.  Mimi/Sisi tunaomba usajili kwa  jina la 

………………………………………………………..………………………………………..……………. 

 Shirika litafanya kazi katika eneo la 

…………………………………….…………………….…………………………………………………… 

Dhima ya Shirika ni 

……………………………………………………………….…….…………………………………………

……………………………………………………………………………………..………………………… 

Tunaambatisha/naambatisha nakala za:- 

a) Cheti cha Usajili nje ya nchi (Kwa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali ya Kimataifa) 

b) Majina ya Wanachama waanzilishi 

c) Katiba ya Shirika 

d) Maelezo binafsi ya Watendaji katika Ofisi 

e) Viambatisho vingine ( kama vipo vitaje) 

……………………………………………………………………………………………………. 

Mimi/Sisi tunawasilisha  

Jina: ………………………………………..    Saini…………….…………………….. 

Jina:……………………………………………    Saini: ………….……………………… 


