

**SHERIA YA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI NA. 24
YA MWAKA 2002**

Katiba ya Shirika lisilo la Kiserikali la

SEHEMU YA I: UTANGULIZI.....

- IBARA 1: Jina la Katiba na kuanza kutumika.....
- 1.1. Katiba hii itajulikana kama 'Katiba ya Shirika lisilo la Kiserikali laya Mwaka 2007.
- 1.2. Katiba hii itaanza kutumika mara tu itakapopitishwa na wanachama wa katika Mkutano Mkuu.
- IBARA 2: Tafsiri.....
- IBARA 3: Utangulizi.....

SEHEMU YA II: KATIBA, USAJILI, OFISI KUU NA ENEO LA UTENDAJI KAZI

- IBARA 4: Katiba
- IBARA 5: Jina la Shirika.....
- IBARA 6: Usajili.....
- IBARA 7: Ofisi Kuu
- IBARA 8: Eneo la Utendaji Kazi.....
- IBARA 9: Kanuni za Kimaadili.....

SEHEMU YA III: DIRA, DHAMIRA, MADHUMUNI, UHIFADHI/ULINZI WA SHIRIKA

- IBARA 10: Kauli Dira.....
- IBARA 11: Kauli ya Dhamira.....
- IBARA 12: Madhumuni.....
- IBARA 13: Kutumika kwa Kanuni za Adhabu (Penal Code) na Sheria zinginezo za Jamhuri.....

SEHEMU YA IV: UANACHAMA NA AINA ZA WANACHAMA

- IBARA 14: Uanachama.....
- IBARA 15: Aina za Wanachama.....
- IBARA 16: Haki za Mwanachama.....
- IBARA 17: Kukoma kwa Uanachama.....
- IBARA 18: Majukumu ya Mwanachama.....

SEHEMU YA V: MUUNDO WA UONGOZI

- IBARA 19: Mwenyekiti.....
- IBARA 20: Katibu Mtendaji (au Mkurugenzi Mtendaji).....
- IBARA 21: Mweka Hazina.....

SEHEMU YA VI: BODI YA WAKURUGENZI

- IBARA 22: Kuanzisha na wajumbe wa Bodi.....
- IBARA 23: Wajibu, Mamlaka na Kazi za Bodi.....
- IBARA 24: Mikutano ya Bodi.....

SEHEMU YA VII: UCHAGUZI NA MUDA WA KUKAA MADARAKANI

- IBARA 25: Mwenyekiti.....
- IBARA 26: Katibu Mtendaji (au Mkurugenzi Mtendaji).....
- IBARA 27: Mweka Hazina
- IBARA 28: Kuchaguliwa tena na ukomo wa Uongozi.....

SEHEMU YA VIII: MIKUTANO YA KAWAIDA NA YA DHARURA

- IBARA 29: Wajumbe wa Mkutano Mkuu.....
- IBARA 30: Wajibu, Mamlaka na Kazi za Mkutano Mkuu.....
- IBARA 31: Kukasimu Madaraka ya Mkutano Mkuu.....
- IBARA 32: Mkutano Mkuu wa Mwaka.....
- IBARA 33: Mkutano Maalum (au Mkutano wa Dharura).....
- IBARA 34: Mkutano Mkuu wa Kawaida.....

SEHEMU YA IX: UTUNZAJI WA FEDHA, VYANZO VYA FEDHA NA MATUMIZI YA FEDHA ZA SHIRIKA

- IBARA 35: Mwaka wa Fedha.....
- IBARA 36: Vyanzo vya Fedha.....
- IBARA 37: Matumizi ya Fedha.....
- IBARA 38: Uendeshaji wa Akaunti za Benki.....
- IBARA 39: Taarifa ya Fedha ya Mwaka.....
- IBARA 40: Udhibiti na Ukaguzi wa Fedha.....

SEHEMU YA X: MABADILIKO YA KATIBA, KUVUNJA SHIRIKA NA LAKIRI YA SHIRIKA

- IBARA 41: Mabadiliko ya Katiba.....
- IBARA 42: Kuvunja Shirika.....
- IBARA 43: Mhuri au Lakiri ya Shirika.....

SEHEMU YA XI: MENGINEYO

- IBARA 43: Utatuzi wa Migogoro.....